Sidebar

ทำเนียบบุคลากรอัตราจ้าง

เกี่ยวกับสถาบัน

 

SC6ผศ.สมบูรณ์ ชิวปรีชา
อาจารย์
คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ
นายหริต หัตถา
อาจารย์
คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ

SC10นายธนภัค ตรีสัตยกุล
ผู้ช่วยสอน

คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ

Art10นายนพพร เพ็ชร์พูล
อาจารย์
คณะศิลปศาสตร์
Art11นางสาวจารุเนตร ศรีโคกล่าม
อาจารย์

คณะศิลปศาสตร์

Miss Ilnaz Jamshidzehi
อาจารย์

คณะศิลปศาสตร์

Art13นางสาวสุทธิดา โชติกธรรม
อาจารย์
คณะศิลปศาสตร์
นางสาวหฤษนันท์ จันทร์ทอง
อาจารย์
คณะศึกษาศาสตร์
นายลภัส ชูแทน
อาจารย์
คณะศึกษาศาสตร์

Per1นางสาวศศิญา  บุญสุภา
เลขานุการ
คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ
Per2นางสาววรัญญา วัชราภรณ์
เจ้าหน้าที่ธุรการ
คณะวิทยาศาสตร์การกีฬาและสุขภาพ
Per3นางสาวกรวิกา  สว่างศรี
เลขานุการ 
คณะศิลปศาสตร์

Per4นางสาวพาณินี  สีปาน
เจ้าหน้าที่ธุรการ
คณะศิลปศาสตร์

Per5นางสาวสิราวรรณ สีดาชมภู
เลขานุการ
คณะศึกษาศาสตร์
Per6นางสาวสุชาดา จิตประไพ
เจ้าหน้าที่ธุรการ
คณะศึกษาศาสตร์
นายกรินทร์  บุญเหมาะ
เจ้าหน้าที่เทคโนโลยีสารสนเทศ
ฝ่ายแผนและพัฒนา
นางสาวปาริชาติ  เลิศศรีสุราษฎร์
เลขานุการ
ประจำสำนักงานรองอธิการบดี
Per9นางสาวชุติมา แก้วชูกุล
เลขานุการ
ฝ่ายอำนวยการ
Per10นางสาววิภาวรรณ ศรีสวัสดิ์
เจ้าหน้าที่บุคคล
ฝ่ายบริหาร
Per11นางสาวยุภา  สารมะโน
เลขานุการ
ฝ่ายแผนและพัฒนา
Per12นางนุชจิรา  พูนประสิทธิ์
เลขานุการ
ฝ่ายกิจการนักศึกษาและกิจการพิเศษ
Per13นางสาวปทุมภรณ์  สว่างรุ่ง
เจ้าหน้าที่แนะแนวการศึกษา
ฝ่ายกิจการนักศึกษาและกิจการพิเศษ
Per14นางสาวภัคคีนี ฟองนนที
เลขานุการ
ฝ่ายวิชาการ
Per15นางสาวชัญญานุช กาษร
จ้าหน้าที่ทะเบียนและประมวลผล
ฝ่ายวิชาการ
Per16นางสาวอารยา แก้วบุบผา
เจ้าหน้าที่เลขานุการ
ฝ่ายวิจัยและประกันคุณภาพการศึกษา

Per17นางสาวนวลอนงค์ หินดี
เจ้าหน้าที่พัสดุและยานพาหนะ
ฝ่ายบริหาร

Per18นายคชา สอทอง
เจ้าหน้าที่พัสดุและยานพาหนะ
ฝ่ายบริหาร
Per19นางสาววรรณนิภา พ่วงศรี
เจ้าหน้าที่การเงินและบัญชี
ฝ่ายบริหาร
Per20นายอิสราวุฒิ  ถีระแก้ว
ผู้เชี่ยวชาญกีฬาฟุตบอล
สำนักงานกีฬาเพื่อความเป็นเลิศ
Per21Mr.Hassan Khodabandehloo
ผู้เชี่ยวชาญกีฬาฟุตบอล
สำนักงานกีฬาเพื่อความเป็นเลิศ
Per22นายเอกทัศน์  เชียงหอม
ผู้เชี่ยวชาญกีฬาฟุตซอล
สำนักงานกีฬาเพื่อความเป็นเลิศ
Per23นายธีระ  อ่วมเจริญ
เจ้าหน้าที่ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา
Per24นายอุดม  พันทานนท์
เจ้าหน้าที่ศูนย์วิทยาศาสตร์การกีฬา
Per25นายเชี่ยวชาญ ชาวบ้านเกาะ
ผู้เชี่ยวชาญกีฬายูโด
Per26นางสาวชลดา นวลศรี
เจ้าหน้าที่บริการวัสดุอุปกรณ์กีฬา
สำนักงานกีฬาเพื่อความเป็นเลิศ
Per27นางสุมาลี เป็นสุข
เจ้าหน้าที่ทำความสะอาด
ประจำอาคารสถานที่

Per28นางวรรณา แผนคู้
เจ้าหน้าที่ทำความสะอาด
ประจำอาคารสถานที่

Per29นางสาวจารุวรรณ วงศ์ศรี
เจ้าหน้าที่ทำความสะอาด

ประจำอาคารสถานที่
Per30นางกนธิชา สุกแสง
เจ้าหน้าที่ทำความสะอาด
ประจำอาคารสถานที่
Per31นางสาวสุวรรณา พูลศิริ
เจ้าหน้าที่ทำความสะอาด
ประจำอาคารสถานที่
Per32นางปทิตตา มะลิทอง
เจ้าหน้าที่ทำความสะอาด
ประจำอาคารสถานที่
Per33นายเสถียร แสงจันทร์
เจ้าหน้าที่ทั่วไป
(ภาคสนาม)
Per34นายปัญญา นันตา
เจ้าหน้าที่ทั่วไป
(ภาคสนาม)
Per35นายประดิษฐ์ ฟองนนที
เจ้าหน้าที่ทั่วไป
(ภาคสนาม)
Per36นายนิกร เทียนศิริ
เจ้าหน้าที่ทั่วไป
(ภาคสนาม)
Per37นายจุมพล คันโททอง
พนักงานขับรถยนต์
Per38นายสังวาลย์ รอดนิ่ม
พนักงานขับรถยนต์
Per39นายวันเฉลิม กิจพ่อค้า
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย

Per40นายมิตร ตุ้มเพชร
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย

Per41นายสมยศ มาชาวนา
เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัย